Mai Kaya na Wurin Nunin Vape na Masana'antar China
Akwatin nuni na sigari ta lantarki mai haske acrylic
Wannan akwatin allon perspex mai inganci da kyau mai matakai 3 na perspex an yi shi ne kawai da acrylic mai daraja ta ɗaya.
Yana da kyau a nuna kwalbar sigari mai amfani da lantarki mai nauyin 10ml-30ml tare da mai tura. Ana samunsa da ƙofa mai manne ko ba tare da shi ba. Kabad mai kayatarwa mai ban sha'awa don shaguna ko manyan kantuna.
Siffofi:
1. Samfuri ne mai ɗorewa
2. Yana da sauƙin tsaftacewa
3. Babban Bayyanar Gaskiya kamar lu'ulu'u
4. Ikon yanayi da juriyar sinadarai
5. Launi mai karko a ƙarƙashin fallasa waje
Bayanin Samfurin:
Kayan aiki: an yi shi da 3mm mai haske + acrylic baƙi
Girman da ya wuce: an tsara shi kamar yadda ake buƙata
Kauri:3+5mm
Aiki: Kasuwa/mall/nuni/gidan burodi/gidan kayan tarihi da sauransu.
Wurin Asali: Lardin Anhui, China
Sunan Alamar: Yageli
Kayan aiki: Acrylic/PMMA/plexiglass/perspex/Lucite
Launi: Mai haske, Baƙi, Fari ko kuma an keɓance shi.
Fasali: Kayan aiki mai kyau na acrylic 100%, Mai salo
MOQ: guda 50
Marufi: 1) Marufi na ciki: Jakar PE + Marufi na tsakiya: Jakar auduga/jakar kumfa + allon kumfa + Marufi na waje: akwatin katako
Cikakkun bayanai game da samfurin
Abu: 100% mai inganci mai tsabta acrylic
Girman: an keɓance shi
Sunan Samfura: Kabad ɗin nuni na sigari na acrylic mai matakai 4
Tambari da Bugawa: Buga allo na siliki, Takardar sitika, Canja wurin Sublimation, Buga UV, Zane-zanen Laser ko CNC, takardar sitika.
Lokacin samarwa: Kwanaki 3-5 na aiki don samfura, Kwanaki 30-45 na aiki don samar da taro bayan an tabbatar da samfurin Lokacin samarwa.
Biya: T/T, Western Union, Paypal da sauransu.
Manyan kayayyakinmu: nunin kwalliya na acrylic, nunin acrylic, riƙe acrylic, akwatin acrylic, acrylic.
Fa'idodin kamfani:
* Fiye da shekaru 20 na gogewa a masana'antar acrylic da fitarwa
* Mai Kaya Zinare a Alibaba
* Isasshen ƙarfin samarwa tare da ma'aikata sama da 300
* Farashin kai tsaye na masana'anta.
* Ingancin alamar.
* Kayayyaki sun yi daidai da ƙa'idar EU
* Garanti mai inganci, kamar yadda muke yin duba inganci bisa ga tsarin ingancin SGS
* Keɓancewa.
* Kwarewar siyayya ta tsayawa ɗaya.
* Ana samun ƙananan oda.
* Sabis na musamman na ƙwararru
Da fatan za a iya tuntuɓar mu idan kuna da wasu tambayoyi!




