Àwọn ohun èlò ìfìwéránṣẹ́ onípele mẹ́ta tí a fi acrylic brochure holders ṣe
Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì
Pẹ̀lú àwọn àwòrán dídánmọ́rán àti àwọ̀ dídánmọ́rán wọn, àwọn ohun èlò ìkọ̀wé wa tí a fi ìṣẹ́po mẹ́ta ṣe kìí ṣe pé wọ́n wúni lórí nìkan, wọ́n tún jẹ́ àfikún tó dára sí gbogbo ìfihàn tàbí ètò ìpolówó. Yálà a lò ó ní ọ́fíìsì rẹ, ìfihàn ìṣòwò, ayẹyẹ tàbí ilé ìtajà, ẹni tí a fi ìwé yìí ṣe yìí yóò gba àfiyèsí àwọn ènìyàn tí o fẹ́ wò.
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tí ọjà wa ní ni àwọn àṣàyàn àtúnṣe rẹ̀. A mọ̀ pé àmì ìdánimọ̀ ń kó ipa pàtàkì nínú títà ọjà, nítorí náà, a fún ọ ní àṣàyàn láti fi àmì ìdánimọ̀ rẹ sí orí àpótí ìwé. Èyí ń jẹ́ kí o ṣẹ̀dá ìrísí tó bá ìdánimọ̀ àmì ìdánimọ̀ rẹ mu. Jẹ́ kí a mọ àwọn ohun tí àmì ìdánimọ̀ rẹ nílò, àwọn ògbógi wa yóò sì ṣẹ̀dá àmì ìdánimọ̀ tó bá ohun tí o fi ìwé ìdánimọ̀ rẹ ṣe mu dáadáa.
Ní ilé-iṣẹ́ wa, a ń gbéraga pé a ní ẹgbẹ́ oníṣẹ́ ọnà tó tóbi jùlọ ní ilé-iṣẹ́ náà, a sì ń rí i dájú pé gbogbo àwọn ọjà wa dé àwọn ìlànà tó ga jùlọ ti ṣíṣe ọnà àti àtúnṣe tuntun. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ìfọkànsìn wa sí ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà tún hàn nínú iṣẹ́ wa lẹ́yìn títà ọjà. A ti múra tán nígbà gbogbo láti ràn ọ́ lọ́wọ́ pẹ̀lú ìbéèrè tàbí àníyàn tí o lè ní nípa àwọn ọjà wa.
Pẹ̀lú ìrírí tó lé ní ogún ọdún nínú iṣẹ́ Display Rack, a ti ní ìmọ̀ tó ga jù nínú ṣíṣẹ̀dá àwọn ọjà tó tayọ. Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ìfihàn tó tóbi jùlọ ní China, a ní orúkọ rere fún ṣíṣe iṣẹ́ tó dára àti dídára. Nígbà tí o bá yan àwọn tó ní ìwé ìkọ̀wé mẹ́ta-méjì wa, o lè gbẹ́kẹ̀lé pé o ń ra ọjà kan tí a kọ́ láti pẹ́ títí tí yóò sì fi ìhìn rẹ hàn fún àwọn ènìyàn tí o fẹ́ kí wọ́n gbọ́.
Kì í ṣe pé ohun èlò ìkọ̀wé onípele mẹ́ta wa nìkan ló lè pẹ́ tó, ó sì lè ṣiṣẹ́ dáadáa, ó tún ń fúnni ní ọ̀nà tó rọrùn láti ṣètò àti láti fi àwọn ìwé ìròyìn rẹ hàn. Apẹẹrẹ rẹ̀ onípele mẹ́ta yìí ń jẹ́ kí o lè fi ọ̀pọ̀ ìwé ìròyìn hàn lẹ́ẹ̀kan náà, èyí sì mú kí ó dára fún fífi onírúurú ohun èlò ìpolówó hàn ní ọ̀nà tó rọrùn àti tó wà ní ìṣètò.
Ìdúróṣinṣin wa láti fi àwọn ọjà tó tayọ hàn nínú dídára àwọn ìwé ìkéde wa tó ní ìlọ́po mẹ́ta. Pẹ̀lú bí a ṣe kọ́ ọ dáadáa àti àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀, o lè gbẹ́kẹ̀lé pé a ó gbé àwọn ìwé ìkéde rẹ sí ibi ààbò àti ní ọ̀nà tó dára.
Ní ìparí, ìdúró acrylic tri-fold wa tó lágbára ni ojútùú pípé fún gbogbo àìní ìfihàn ìwé àfọwọ́kọ rẹ. Pẹ̀lú àwọn àwòrán tó dára, àwọn àṣàyàn àmì tí a lè ṣe àtúnṣe, àti ìfaradà ilé-iṣẹ́ wa láti pèsè àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára jùlọ, o lè fi ìgboyà yan àwọn ohun èlò ìwé àfọwọ́kọ mẹ́ta wa fún ìrírí ìfihàn tó dára jù. Gbé àwọn ìpolówó rẹ ga kí o sì ṣe ìrísí tó pẹ́ títí lórí àwọn olùwòran rẹ pẹ̀lú àwọn àpótí ìwé àfọwọ́kọ wa tó ní ẹwà àti tó ga.




