akiriliki awọn ifihan iduro

Apoti ina LED ti ko ni fireemu / apoti ina panini imọlẹ

Ẹ n lẹ o, ẹ wá láti bá wa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ọjà wa!

Apoti ina LED ti ko ni fireemu / apoti ina panini imọlẹ

Ṣíṣe àfihàn Àpótí Ìmọ́lẹ̀ Akiriliki Láìsí Ẹ̀rọ Agbára: Mú kí àyè rẹ mọ́lẹ̀ bíi ti tẹ́lẹ̀ rí!

Ẹ kú àbọ̀ sí ọjà tuntun wa, Àpótí Ìmọ́lẹ̀ Akiriliki Frameless LED, ojútùú pípé fún fífi ẹwà àti ìmọ́lẹ̀ kún gbogbo àyè. Pẹ̀lú àwọn ìmọ́lẹ̀ LED tó yanilẹ́nu àti àwòrán tí kò ní frame tó dáa, a ṣe àpótí ìmọ́lẹ̀ tó ga yìí láti mú kí inú ilé rẹ dára síi. A ṣe ìdánilójú pé yóò bá gbogbo àìní ìmọ́lẹ̀ rẹ mu nítorí ìkọ́lé tó dára àti àwọn ànímọ́ tuntun rẹ̀.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì

Ní [Orúkọ Ilé-iṣẹ́], a dojúkọ ṣíṣe àti fífi àwọn ọjà tó dára ránṣẹ́ sí àwọn oníbàárà wa. Ẹgbẹ́ wa tó ya ara rẹ̀ sọ́tọ̀ pẹ̀lú ìrírí tó gbòòrò ní ilé-iṣẹ́ ń rí i dájú pé gbogbo ọjà tí a bá ṣẹ̀dá jẹ́ ti ìpele tó ga jùlọ. Pẹ̀lú ìfaradà sí iṣẹ́ tó dára jùlọ, a ń gbéraga pé a lè pèsè iṣẹ́ OEM àti ODM láti bá àìní àwọn oníbàárà wa mu.

Ẹ jẹ́ kí a wá wo àwọn ohun àrà ọ̀tọ̀ tó mú kí àwọn àpótí ìmọ́lẹ̀ LED tí kò ní ẹ̀rọ acrylic frameless wa yàtọ̀ sí àwọn tí a fẹ́ gbágbágbá. A fi ohun èlò acrylic tó ga ṣe é, àpótí ìmọ́lẹ̀ yìí ń fúnni ní agbára tó ga, yóò sì dúró pẹ́ títí, èyí tó máa mú kí àyè rẹ wà pẹ́ títí. Apẹẹrẹ tí kò ní ẹ̀rọ acrylic yìí ń mú kí ojú rẹ lẹ́wà sí i, ó sì ń jẹ́ kí ìmọ́lẹ̀ LED tàn káàkiri ojú tó mọ́ kedere, èyí tó ń mú kí ó máa wù ẹnikẹ́ni tó bá rí i.

Ní dídarí iṣẹ́ wọn, àwọn àpótí ìmọ́lẹ̀ LED tí kò ní frame acrylic wa ń fúnni ní àwòrán tí ó rọrùn láti so mọ́ ògiri. Yálà o bá fẹ́ gbé e sókè ní inaro tàbí ní ìlà, àpótí ìmọ́lẹ̀ yìí máa ń yọ́ pọ̀ mọ́ àyè èyíkéyìí, ó sì máa ń yí i padà sí ibi tí ó ṣe pàtàkì tí ó sì ń fi ẹwà àti ọgbọ́n hàn.

Àfikún ìmọ́lẹ̀ LED mú àpótí ìmọ́lẹ̀ yìí dé ìpele tó ga jùlọ. Wọ́n ń tàn ìmọ́lẹ̀ tó rọ̀ ṣùgbọ́n tó lágbára, wọ́n sì ń ṣẹ̀dá àwòrán tó ń tàn yanranyanran tó ń fa àfiyèsí sí iṣẹ́ ọnà tó bá hàn, àwọn ohun èlò ìpolówó, tàbí irú àwọn ohun èlò míràn tó ń fi hàn. Àwọn ìmọ́lẹ̀ LED jẹ́ alágbára, wọ́n sì ń fúnni ní ìmọ́lẹ̀ tó pẹ́ títí, wọ́n sì ń dín agbára lílò kù, èyí sì ń mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àyíká.

Àwọn àpótí ìmọ́lẹ̀ LED tí kò ní frame acrylic wa ń fojú sí bí a ṣe lè lo àwọn ohun èlò míràn, wọ́n sì yẹ fún lílo nínú ilé, èyí tí ó mú kí wọ́n jẹ́ àfikún pípé sí ilé, ọ́fíìsì, ilé ìtajà, ilé oúnjẹ, tàbí èyíkéyìí àyè tí ó lè jàǹfààní láti inú ìmọ́lẹ̀ òde òní àti ti iṣẹ́ ọnà. Ìkọ́lé fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ ń mú kí fífi sori ẹrọ rọrùn, nígbà tí àwọn ohun èlò tí ó lè pẹ́ máa ń rí i dájú pé ọjà tí ó ní ààbò àti ìgbẹ́kẹ̀lé kọjá ohun tí o retí.

Yàtọ̀ sí dídára ọjà tó tayọ, a tún ní ìgbéraga láti pèsè iṣẹ́ oníbàárà tó tayọ. Àwọn òṣìṣẹ́ wa ti ṣetán láti ràn ọ́ lọ́wọ́, láti dáhùn sí àwọn ìbéèrè kíákíá àti láti rí i dájú pé ìrírí ríra ọjà náà rọrùn tí ó sì dùn mọ́ni. A dúró ṣinṣin lórí dídára ọjà wa, a sì ń fún ọ ní ìdánilójú pé o ní ìtẹ́lọ́rùn àti àlàáfíà ọkàn.

Ní ìparí, tí o bá ń wá ọ̀nà ìmọ́lẹ̀ tí ó so ìkọ́lé dídára, àwòrán dídára àti agbára lílo, nígbà náà àwọn àpótí ìmọ́lẹ̀ LED tí kò ní frame acrylic wa ni àṣàyàn tí ó tọ́. Yí àyè rẹ padà sí ibi ìyanu pẹ̀lú àpótí ìmọ́lẹ̀ aláwọ̀ dúdú yìí. Gbẹ́kẹ̀lé ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí wa, iṣẹ́ wa tí ó ga jùlọ àti ìfaradà sí dídára láti mú ìran rẹ wá sí ìyè. Tan àyè rẹ sí ìmọ́lẹ̀ bíi ti tẹ́lẹ̀ rí, ní ìrírí ìmọ́lẹ̀ Àpótí Ìmọ́lẹ̀ Acrylic Frameless LED wa lónìí!


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa