Iduro ifihan ohun elo acrylic pẹlu iboju LCD
Ilé iṣẹ́ wa wà ní ìlú èbúté òkun tó kún fún èrò, ó sì ní ìtàn pípẹ́ nípa ṣíṣe àwọn ojútùú tó dára. Pẹ̀lú ipò wa tó ṣe pàtàkì, a rí i dájú pé a rọrùn láti gbé ọjà lọ sí àwọn oníbàárà wa kárí ayé. Gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ tó ń gbé ọjà jáde, 92% àwọn ọjà wa ni a ṣe ní pàtàkì fún ọjà àgbáyé, nígbà tí 10% tó kù wà fún ọjà àgbáyé.
Àmì ìdánimọ́ra acrylic wa yàtọ̀ sí àwọn àmì ìdánimọ́ra rẹ̀. Ohun èlò tó ń fani mọ́ra yìí fi kún ìmọ̀ àti ẹwà sí ibi tí wọ́n ń ta ọjà rẹ, èyí tó ń mú kí àmì ìdánimọ́ra rẹ yàtọ̀ sí àwọn tí wọ́n ń bá díje. Àwọn àmì ìdánimọ́ra lè ṣe àtúnṣe láti fi àmì ìdánimọ̀ ọjà rẹ hàn, èyí tó ń sọ wọ́n di ohun èlò títà ọjà tó lágbára.
Yàtọ̀ sí àmì tí a fi iná tàn, ohun èlò ìtọ́jú Acrylic Cosmetic Holder ní onírúurú àwọn ohun èlò tó wúlò. Ibùdúró náà ní ohun èlò títẹ̀ àmì ìdámọ̀, èyí tó fún ọ láyè láti fi àmì ìdámọ̀ tàbí orúkọ ọjà rẹ sí orí ìbòjú náà láti mú kí ìdámọ̀ àmì ìdámọ̀ ọjà rẹ túbọ̀ lágbára sí i. Ní àfikún, àṣàyàn kan wà láti fi àwòrán sí i, èyí tó fún ọ ní àǹfààní láti gbé àwọn ohun èlò ìpolówó tàbí àwòrán tó fani mọ́ra kalẹ̀ láti fa àwọn oníbàárà mọ́ra.
A ṣe ipilẹ ohun èlò ìbòjú acrylic wa pẹlu awọn ihò tí ó mọ́ kedere tí ó ń dí acrylic. Awọn ihò tí ó ní ète wọ̀nyí ń pese ìfihàn tí a ṣètò tí a sì ṣètò, tí ó ń jẹ́ kí o lè fi onírúurú ìgò àti àpótí hàn láìléwu. Fífi ihò sí i máa ń rí i dájú pé ọjà rẹ dúró ní ipò rẹ̀ láìléwu, èyí tí kò ní jẹ́ kí ọjà rẹ wó lulẹ̀ tàbí kí ó bàjẹ́.
Ohun èlò ìtọ́jú ohun ọ̀ṣọ́ Acrylic kìí ṣe pé ó ń ṣèlérí agbára àti iṣẹ́ nìkan, ó tún ń fi ẹwà àti àṣà hàn. Apẹrẹ onípele L tí ó lẹ́wà pẹ̀lú ohun èlò acrylic tí ó mọ́ kedere ń ṣẹ̀dá ìrísí òde òní àti ti ọ̀làjú tí ó bá ẹwà àyíká títà ọjà mu.
Pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìpara acrylic wa, àwọn àǹfààní náà kò lópin. Yálà o jẹ́ olùtajà ẹwà tí ó ń wá láti ṣe àfihàn onírúurú àwọn ohun èlò ìpara tàbí olùpín CBD tí ó ń wá láti ṣe àfihàn ọjà àrà ọ̀tọ̀ kan, àgọ́ wa ní ojútùú tó dára jùlọ. Ìyípadà rẹ̀, pẹ̀lú àmì ìdámọ̀ tí ó mọ́lẹ̀ tí ó sì wúni lórí, mú kí ó jẹ́ ohun pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ nínú iṣẹ́ ìpara àti CBD.
Gbẹ́kẹ̀lé ìrírí wa àti ìfaradà wa fún ìtayọ. Pẹ̀lú X Acrylic Cosmetic Stand wa pẹ̀lú Lighted Logo, o le ṣẹ̀dá àwọn ìfihàn ọjà tó yanilẹ́nu tí kìí ṣe pé ó máa ń fa àwọn oníbàárà mọ́ra nìkan ṣùgbọ́n ó tún máa ń sọ ìròyìn ọjà rẹ lọ́nà tó dára. Gbé àmì ọjà rẹ ga kí o sì náwó sí àwọn ọ̀nà ìfihàn tó dára jùlọ tó wà lónìí.



