akiriliki awọn ifihan iduro

Àgbékalẹ̀ èéfín akiriliki méjì fún ìfihàn

Ẹ n lẹ o, ẹ wá láti bá wa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ọjà wa!

Àgbékalẹ̀ èéfín akiriliki méjì fún ìfihàn

Ṣíṣe àgbékalẹ̀ ìdúró ìfihàn sìgá Acrylic 3 Tier Ultimate pẹ̀lú àwọn ìmọ́lẹ̀ àti àwọn ohun tí ń tì í! Ọjà tuntun yìí jẹ́ ohun pàtàkì fún gbogbo àwọn oníṣòwò tí wọ́n fẹ́ mú kí àwòrán wọn pọ̀ sí i kí wọ́n sì mú kí títà pọ̀ sí i.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì

A ṣe àgbékalẹ̀ ìfihàn yìí láti inú ohun èlò acrylic tó ga, a ṣe é láti fún ilé ìtajà èyíkéyìí ní ìrísí òde òní tó dára. Apẹẹrẹ ìpele mẹ́ta náà fúnni ní àyè tó pọ̀ láti fi onírúurú àpò sìgá hàn, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà lè wo àwọn ọjà tí wọ́n fẹ́ràn jù kí wọ́n sì yan àwọn ọjà tí wọ́n fẹ́ràn jù.

Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú àpótí ìfihàn yìí ni ìmọ́lẹ̀ tó wà nínú rẹ̀ tó ń tan ìmọ́lẹ̀ sí àwọn ọjà náà dáadáa. Kì í ṣe pé àfikún yìí mú kí àwọn àpò sìgá náà túbọ̀ hàn sí i nìkan ni, ó tún ń fa àfiyèsí àwọn tó ń kọjá lọ, ó sì ń fà wọ́n mọ́ ibi ìfihàn náà.

Yàtọ̀ sí iṣẹ́ tí ń mú ìmọ́lẹ̀ jáde, ìdúró ìfihàn sìgá acrylic yìí tún ní ọ̀pá ìtẹ̀sí. Ọ̀nà tuntun yìí ń gbé àwọn ìdìpọ̀ náà síwájú díẹ̀díẹ̀ bí a ṣe ń ta gbogbo ìdìpọ̀ náà, èyí sì ń rí i dájú pé ìfihàn náà máa ń rí bí ó ti wà ní ìtòlẹ́sẹẹsẹ àti bí ó ṣe wù ú.

Láti mú kí ìrísí ìdúró ìfihàn náà túbọ̀ dára síi, a ní ohun èlò ìtànṣán àmì àdáni. Ẹ̀yà ara àrà ọ̀tọ̀ yìí ń jẹ́ kí àmì tàbí àwòrán àdáni èyíkéyìí tànmọ́lẹ̀, èyí tí ó fún ọ ní àǹfààní láti gbé àwòrán àti ìránṣẹ́ ọjà rẹ ga tààrà sí àwọn oníbàárà.

A mọ̀ pé gbogbo ilé-iṣẹ́ ní àìní ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ nígbà tí ó bá kan àwọn ibi ìfihàn. Ìdí nìyí tí a fi ń fúnni ní àwọn àṣàyàn ìwọ̀n àti àwọ̀ tí a ṣe láti rí i dájú pé àwọn ibi ìfihàn sìgá acrylic wa bá àwòrán inú ilé ìtajà rẹ mu déédé àti àmì ìdánimọ̀.

Àwọn ibi ìfihàn tún lè ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí irinṣẹ́ títà ọjà tó lágbára láti mú kí ìmọ̀ ọjà rẹ pọ̀ sí i àti láti gbé àmì rẹ ga. Àwọn ohun èlò tí a lè ṣe àtúnṣe sí ọjà yìí ń fúnni ní àǹfààní láti ṣe àfihàn ọjà rẹ dáadáa kí o lè ta ọjà rẹ fún àwọn oníbàárà tó ṣeé ṣe.

Ní ìparí, Àpò Ìfihàn Sígá Akiriliki Onípele Mẹ́ta wa pẹ̀lú Ìmọ́lẹ̀ àti Pushers jẹ́ ojútùú tí kò láfiwé fún gbogbo ilé-iṣẹ́ tí ó fẹ́ mú kí àwòrán ọjà wọn sunwọ̀n síi, kí wọ́n mú kí ìmọ̀ ọjà wọn pọ̀ sí i, kí wọ́n sì mú kí títà ọjà pọ̀ sí i. Àwọn ànímọ́ tuntun rẹ̀, àwọn àṣàyàn tí a lè ṣe àtúnṣe àti àwòrán dídára rẹ̀ mú kí ó jẹ́ ìdókòwò tó dára fún gbogbo ibi tí wọ́n ti ń ta ọjà. Ra ọjà àgbàyanu yìí lónìí kí o sì wo bí títà ọjà rẹ ṣe ń ga sí i ní ìpele tó ga jù!


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa