Àpótí ìfihàn/àpótí ìfihàn lego àdáni LEGO
Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì
Dáàbò bo ọkọ̀ ogun LEGO® Star Wars™ UCS Republic rẹ tí a ṣètò láti má ṣe gbá ọ tàbí kí ó bàjẹ́ fún àlàáfíà ọkàn.
Kàn gbé àpótí náà sókè láti ìpìlẹ̀ kí ó lè rọrùn láti wọ̀ ọ́, kí o sì so ó mọ́ inú ihò náà nígbà tí o bá ti parí fún ààbò tó ga jùlọ.
Ìpìlẹ̀ ìfihàn dúdú onípele méjì tí a fi acrylic 10mm ṣe, tí ó ní àwo ìpìlẹ̀ 5mm pẹ̀lú àfikún 5mm, pẹ̀lú àwọn ihò fún àwọn igi ìtìlẹ́yìn 5mm tí ó ṣe kedere láti fi sínú rẹ̀.
Àwọn igi 5mm tí ó mọ́ kedere ni a ṣe ní pàtó fún àwòṣe UCS Republic Gunship, èyí tí ó ń ṣẹ̀dá ìfihàn oníyípadà.
Fi ara rẹ pamọ wahala ti fifi eruku kun ile rẹ pẹlu apoti wa ti ko ni eruku.
Ipìlẹ̀ náà tún ní àmì ìwífún tó ṣe kedere tó ń fi nọ́mbà tí a ṣètò àti iye àwọn ohun èlò hàn.
Fi àwọn àwòrán kékeré rẹ hàn lẹ́gbẹ̀ẹ́ ìkọ́lé rẹ nípa lílo àwọn àwọ̀ tí a fi sínú rẹ̀.
Ṣe igbesoke apoti ifihan rẹ pẹlu sitika abẹlẹ Geonosis ti a tẹjade alaye wa lati ṣẹda diorama ti o ga julọ fun nkan awọn olupilẹṣẹ iyalẹnu yii.
Ètò LEGO® Star Wars™ UCS Republic Gunship jẹ́ ilé ńlá kan tí ó ní àwọn ẹ̀yà 3292 àti àwọn àwòrán kékeré méjì. Ó jẹ́ àkójọpọ̀ àlàyé tó yanilẹ́nu, ó sì ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀yà ara àwòrán tó yàtọ̀. A ṣe àkójọpọ̀ ìfihàn wa láti túbọ̀ mú àkójọpọ̀ àmì yìí sunwọ̀n sí i nípa dídì í mú ní igun kan láti fi àyè pamọ́ àti láti rí i dájú pé o lè fẹ́ràn Gunship rẹ láti igun tó dára jùlọ. Ìmísí Geonosis wa tí a ṣe àdáni ń ran lọ́wọ́ láti mú àkójọpọ̀ náà wá sí ìyè pẹ̀lú àwòrán tó lárinrin àti tó kún fún àlàyé. Àpótí ìfihàn wa tí a ṣe àdáni ni ọ̀nà tó dára jùlọ láti fi àkójọpọ̀ LEGO® Star Wars™ hàn.
Àwọn Ohun Èlò Púpọ̀
Àpò ìfihàn Perspex® tí ó mọ́ kedere 3mm, tí a kó jọ pẹ̀lú àwọn skru àti àwọn ìṣùpọ̀ ìsopọ̀ wa tí a ṣe ní ọ̀nà tí ó yàtọ̀, èyí tí ó fún ọ láàyè láti so àpò náà pọ̀ ní ìrọ̀rùn.
Àwo ìpìlẹ̀ Perspex® tí ó ní ìdọ̀tí dúdú 5mm.
Àwòrán Perspex® 3mm tí a fi àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ìkọ́lé náà kùn.
Ìlànà ìpele
Àwọn ìwọ̀n (ìta): Fífẹ̀: 73cm, Jíjìn: 73cm, Gíga: 39.3cm
LEGO® tó báramu: 75309
Ọjọ́-orí: 8+
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
Ṣé àwọn ohun èlò LEGO wà nínú rẹ̀?
Wọn kò sí lára wọn. Wọ́n ń tà wọ́n lọ́tọ̀ọ̀tọ̀.
Ṣé mo nílò láti kọ́ ọ?
Àwọn ọjà wa wà ní ìrísí ohun èlò tí a fi ń ṣe é, wọ́n sì máa ń so pọ̀ dáadáa. Fún àwọn kan, ó lè jẹ́ pé o ní láti di àwọn skru díẹ̀ mú, ṣùgbọ́n ìyẹn ni. Àti ní ìpadàsẹ̀yìn, o ó rí ìfihàn tó lágbára àti ààbò.





