Ohun ìdìmú ìgò wáìnì tí a fi ìmọ́lẹ̀ LED ṣe fún ìfihàn
Ilé iṣẹ́ Acrylic World Co., Ltd. jẹ́ ilé iṣẹ́ ìdúró ìfihàn tó gbajúmọ̀ ní orílẹ̀-èdè China, pẹ̀lú ìrírí tó ju ogún ọdún lọ nínú ṣíṣe àwòrán àti fífi àwọn ìdúró ìfihàn igi, acrylic àti irin ránṣẹ́ síta, ó sì ń fi ìgberaga ṣe àgbékalẹ̀ ọjà tuntun wa - ìdúró ìdúró ìgò wáìnì acrylic. Nípa lílo ìmọ̀ wa àti ìfaradà wa sí dídára, a ṣẹ̀dá ọjà kan tó yí àwọn ìpolówó ọjà wáìnì padà fún àwọn ilé iṣẹ́ wáìnì.
Àwọn ìfihàn ìgò wáìnì acrylic ju àwọn ìfihàn lásán lọ - wọ́n jẹ́ àwọn ohun èlò ìṣọ̀ṣọ́ ìgò wáìnì LED tí a ṣe àdáni pẹ̀lú àmì ilé-iṣẹ́ rẹ lórí wọn. Àwọn àwòrán wa tí ó ga jùlọ ń rí i dájú pé ọjà wáìnì rẹ yàtọ̀ sí àwọn tí ó ń díje, ó ń fa àwọn oníbàárà mọ́ra, ó sì ń mú kí títà pọ̀ sí i.
Ohun tó mú kí ìfihàn wa yàtọ̀ ni lílo àwọn iná LED. Àwọn iná wọ̀nyí ń tan ìmọ́lẹ̀ sí àwọn ìgò wáìnì rẹ, wọ́n sì ń fi ẹwà àti ọgbọ́n kún ìpolówó ọjà rẹ. Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ LED tuntun, ìgò wáìnì rẹ yóò di ohun ìyanu, yóò sì gba àfiyèsí ẹnikẹ́ni tó ń kọjá.
A mọ pàtàkì ìfipamọ́ orúkọ ẹni, ìdí nìyí tí a fi lè ṣe àtúnṣe àwọn ìfihàn ìgò wáìnì acrylic wa pẹ̀lú àmì ilé-iṣẹ́ rẹ. Èyí yóò jẹ́ kí o ṣẹ̀dá ìdámọ̀ àmì-ìdámọ̀ àrà ọ̀tọ̀ àti ìṣọ̀kan tí ó fi àmì-ìdámọ̀ tí ó wà fún gbogbo ènìyàn tí o fẹ́.
Ibùdó ìfihàn wa ní ìgò wáìnì kan, ó sì dára fún àwọn ilé ìtajà, àwọn ilé ìtura, tàbí ibikíbi tí a bá gbé wáìnì sí. Apẹẹrẹ òde òní tó lẹ́wà yìí máa ń bá gbogbo inú ilé mu, èyí sì máa ń mú kí ẹwà gbogbo ààyè rẹ pọ̀ sí i. Yálà o ń ṣètò ìpolówó, o ń ṣe ìfilọ́lẹ̀ ọjà wáìnì tuntun tàbí o kàn ń gbìyànjú láti fa àwọn oníbàárà púpọ̀ sí i, àwọn ibi ìfihàn wa ni ojútùú pípé fún ọ.
Ní Acrylic World Limited, a ní ìgbéraga lórí ìdúróṣinṣin wa láti pèsè àwọn ọjà tó dára. Àwọn ohun èlò tó dára ni a fi ṣe àwọn ibi ìfihàn wa láti rí i dájú pé ó pẹ́ tó àti pé ó pẹ́ tó. A ti kó àwọn ibojú ìfihàn jáde lọ sí orílẹ̀-èdè tó ju 200 lọ, a sì ti ṣe ìránṣẹ́ fún àwọn oníbàárà tó ju ẹgbẹ̀rún kan lọ, títí kan àwọn ilé iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ ní ilé iṣẹ́ náà.
Fífi àwọn ìgò wáìnì rẹ hàn kò tíì rọrùn rárá pẹ̀lú àwọn ìdúró ìgò wáìnì acrylic wa. Kì í ṣe pé wọ́n máa ń fà mọ́ àwọn ènìyàn tí o fẹ́ kí wọ́n mọ̀ nípa wọn nìkan ni, wọ́n tún máa ń mú kí ìmọ̀ àti ìmọ̀ nípa ọjà pọ̀ sí i. Yí àwọn ìpolówó ọjà rẹ padà sí ohun ìdùnnú pẹ̀lú àwọn ìfihàn ìgò wáìnì tí a fi iná mànàmáná LED ṣe.
Jọ̀wọ́ kàn sí wa lónìí kí a sì jẹ́ kí a ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mú kí títà ọjà rẹ sunwọ̀n síi pẹ̀lú ìdúró ìbòrí ìgò wáìnì acrylic wa. Papọ̀ a lè ṣẹ̀dá ìbòrí tó dára tí yóò fi ìrísí tó pẹ́ títí sílẹ̀ lórí àwọn oníbàárà rẹ tí yóò sì ya orúkọ ọjà rẹ sọ́tọ̀. Fíi àwọn ojú ìwòye rẹ gbòòrò síi kí o sì mú kí ìpolówó ọjà rẹ sunwọ̀n síi pẹ̀lú Acrylic World Limited, alábàáṣiṣẹpọ̀ àwọn ọ̀nà ìfihàn tí o gbẹ́kẹ̀lé.




