Àpótí Ìfihàn Wáìnì Onírúurú Àmì-ìdárayá Wúrà Àmì-ìdárayá
Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì
A fi ohun èlò acrylic tó gbayì ṣe àgbékalẹ̀ wáìnì yìí, ó sì fi ẹwà àti ìṣọ̀kan hàn pẹ̀lú ìpìlẹ̀ wúrà rẹ̀ tó nípọn. Ó tún ní àwọn ibi ìfihàn LED tó ń tan ìmọ́lẹ̀ sí i tí ó ń tan ìmọ́lẹ̀ sí igo kọ̀ọ̀kan láti jẹ́ kí wọ́n yàtọ̀ síra kí wọ́n sì túbọ̀ lẹ́wà sí i.
Ohun pàtàkì kan nínú ọjà yìí ni àwòrán àmì ìṣàpẹẹrẹ tí a ṣe ní ìrísí pàtàkì. Apẹẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ yìí fi kún ìdúró ìfihàn, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àmì ìṣàpẹẹrẹ ńlá. Pẹ̀lú ìrànlọ́wọ́ àpótí wáìnì yìí, àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣe àwòrán àmì ìṣàpẹẹrẹ wọn ní pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́ kí wọ́n sì fi agbára ọjà tó ga hàn.
A ṣe é ní pàtàkì láti gba ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìgò wáìnì, ìsàlẹ̀ acrylic wúrà pẹ̀lú ibi ìdúró ìfihàn LED tí ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àmì-ìdámọ̀ wáìnì lè fi onírúurú wáìnì hàn ní pẹ̀lu ìrọ̀rùn. Ẹ̀yà yìí wúlò gan-an fún àwọn ilé oúnjẹ àti àwọn ilé ìtura tí wọ́n fẹ́ fún àwọn oníbàárà wọn ní onírúurú wáìnì.
Àwọn iná LED tó wà nínú ìbòjú yìí jẹ́ èyí tó ń lo agbára tó pọ̀, èyí sì mú kí ó jẹ́ ojútùú tó dára fún àyíká fún àwọn ohun tí o nílò láti fi hàn wáìnì. A tún lè ṣe àtúnṣe ìmọ́lẹ̀ náà, èyí tó mú kí ó rọrùn láti ṣẹ̀dá àyíká tó dára fún ìbòjú wáìnì rẹ.
Ni gbogbogbo, ibi ìdúró ìfihàn wáìnì oníná tí a fi acrylic ṣe yìí ni àṣàyàn pípé fún ẹnikẹ́ni tí ó fẹ́ gbé eré ìfihàn wáìnì wọn ga. Yálà o ní ilé ìtajà wáìnì, o ní ilé oúnjẹ, tàbí o kàn fẹ́ ṣe àfihàn àkójọ wáìnì rẹ nílé, ibi ìdúró ìfihàn yìí yóò wúni lórí. Nítorí náà, kí ló dé tí o fi dúró? Ra ọjà àgbàyanu yìí lónìí kí o sì bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe àfihàn àkójọ wáìnì rẹ!







