akiriliki awọn ifihan iduro

Iduro ifihan igo ọti ti o tan imọlẹ pẹlu aami aṣa

Ẹ n lẹ o, ẹ wá láti bá wa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ọjà wa!

Iduro ifihan igo ọti ti o tan imọlẹ pẹlu aami aṣa

A ṣe àgbékalẹ̀ àpò ìgò wáìnì Acrylic LED tuntun wa – ojútùú pípé fún fífi àkójọ wáìnì rẹ hàn. A ṣe àgbékalẹ̀ ìtutu wáìnì yìí pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ LED láti fi ẹwà àti ìlọ́gbọ́n kún gbogbo àyè, ìbáà ṣe ọ́kà, ilé oúnjẹ tàbí ilé tìrẹ.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

A fi ohun èlò acrylic tó ga ṣe é, ìdúró ìfihàn wáìnì yìí le koko, yóò sì rí i dájú pé àkójọ wáìnì rẹ hàn ní ọ̀nà tó dára jùlọ. Iṣẹ́ ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn rẹ̀ ń ṣẹ̀dá àwòrán tó yanilẹ́nu, ó ń tan ìmọ́lẹ̀ sí ìgò wáìnì rẹ, ó sì ń ṣẹ̀dá àyíká tó lẹ́wà.

Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì tí ọjà yìí ní ni ìrísí àrà ọ̀tọ̀ ti àpótí ẹ̀yìn. Ìrísí mímú tí ó sì fà mọ́ra fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ òde òní kún ìfihàn wáìnì rẹ. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a ṣe àwo ẹ̀yìn láti lè yọ kúrò fún ìyípadà àti ìyípadà tí ó rọrùn ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí o fẹ́ láti fi hàn. O lè yí ipò tàbí ìṣètò àwọn ìgò náà padà láti fi àwọn ilé iṣẹ́ onírúurú hàn tàbí láti fi àwọn àtúnṣe pàtàkì hàn.

Ìsọfúnni tí a tẹ̀ síta lórí ìkànnì ẹ̀yìn tún mú kí ẹwà gbogbogbòò pọ̀ sí i, ó sì fúnni ní àǹfààní láti polówó ọjà rẹ àti láti ṣẹ̀dá ìdánimọ̀ ojú tí ó ṣọ̀kan. Yálà o jẹ́ olùpèsè wáìnì, olùpínkiri tàbí olùtajà, ẹ̀yà ara yìí fún ọ ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ara ẹni yẹn lórí gbogbo ìfihàn.

A ṣe àgbékalẹ̀ ìsàlẹ̀ ìdúró ìfihàn náà ní àwọ̀ ofeefee tó lágbára fún àfikún ìyàtọ̀ àti ìṣẹ̀dá. Ní ṣíṣe àfikún ìmọ́lẹ̀ LED funfun ti ìpìlẹ̀ náà, ìdúró náà ṣẹ̀dá ìyàtọ̀ ojú tó ń fà ojú tí yóò mú kí àkójọ wáìnì rẹ yàtọ̀. Àwọn iná LED jẹ́ alágbára agbára àti pé wọ́n ń pẹ́ títí, nítorí náà o lè gbádùn ìmọ́lẹ̀ láìsí àníyàn nípa owó iná mànàmáná gíga tàbí àwọn nǹkan míì tí a lè fi rọ́pò nígbà gbogbo.

Yàtọ̀ sí pé ó lẹ́wà, ibi ìdúró wáìnì yìí tún ṣiṣẹ́ dáadáa. Ààyè wà ní ìsàlẹ̀ ibi ìdúró náà láti fi ìgò mẹ́ta tí o bá fẹ́ hàn, èyí sì tún mú kí ìgbékalẹ̀ gbogbogbò náà sunwọ̀n sí i. Kì í ṣe pé èyí ń fi kún iṣẹ́ nìkan ni, ó tún ń rí i dájú pé àkójọ wáìnì rẹ wà ní ìtòlẹ́sẹẹsẹ àti pé ó rọrùn láti wọ̀.

Yálà o jẹ́ ògbóǹkangí nínú ọtí wáìnì tó fẹ́ ṣe àfihàn àkójọpọ̀ rẹ, tàbí oníṣòwò tó fẹ́ ṣe àfihàn tó gbámúṣé, àpò ìgò wáìnì LED acrylic wa ni àṣàyàn tó dára jùlọ. Apẹrẹ rẹ̀ tó yàtọ̀, ìmọ́lẹ̀ LED, àpò ẹ̀yìn tó ṣeé yọ kúrò fún ṣíṣe àtúnṣe àmì ọjà, àti ìfihàn ìsàlẹ̀ tó ń ṣiṣẹ́ mú kí ó jẹ́ ojútùú tó wúlò fún gbogbo olùfẹ́ wáìnì. Mú ìgbékalẹ̀ wáìnì rẹ dé ibi gíga pẹ̀lú ìdúró ìfihàn tó wúni lórí àti tó gbajúmọ̀ yìí.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa