Fírémù Fọ́tò Oofa Akiriliki/Akiriliki Oofa Apẹẹrẹ Iduro
Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì
Nínú ilé-iṣẹ́ wa, a ń gbéraga fún ìrírí wa tó gbòòrò ní ilé-iṣẹ́ náà. Pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ọdún tí a ti fi ṣe iṣẹ́ ajé, a ti di ilé-iṣẹ́ tó tóbi jùlọ ní China, tí a mọ̀ sí iṣẹ́ OEM àti ODM. Ìfẹ́ wa sí iṣẹ́ tó dára àti àwọn ọjà tó ga jù ti sọ wá di orúkọ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ní ọjà.
Àwọn fọ́tò fọ́tò acrylic magnẹti ni a ṣe láti mú kí àwọn fọ́tò rẹ lẹ́wà sí i. A fi ohun èlò acrylic tó lágbára ṣe é láti rí i dájú pé àwọn fọ́tò rẹ dára sí i àti ààbò fún wọn. Férémù náà ní àwòrán òde òní tó dára, èyí tó mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí gbogbo ohun ọ̀ṣọ́ ilé tàbí ọ́fíìsì. Pẹ̀lú bí ó ṣe ń di mágnẹti mú, ó ń mú kí àwọn fọ́tò rẹ wà ní ipò tó dára, ó sì tún rọrùn láti yọ kúrò tàbí láti rọ́pò wọn.
Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, àwọn ọ̀pá acrylic block ń fúnni ní ọ̀nà ìyanu láti fi àwọn fọ́tò púpọ̀ hàn àti láti ṣẹ̀dá àwọn àwòrán aláràbarà. Àwọn ọ̀pá acrylic clear tub wọ̀nyí ń fi àwọn àwòrán rẹ hàn kedere láti gbogbo igun, èyí tí ó fún wọn ní ipa onípele mẹ́ta. Àwọn block wọ̀nyí ni a fi acrylic tó ga ṣe, èyí tí ó ń rí i dájú pé wọ́n lágbára àti pé wọ́n kò ní ìfọ́ tàbí ìbàjẹ́.
Ọ̀kan lára àwọn ohun tó tayọ̀ jùlọ nínú àwọn ọjà wa ni bí wọ́n ṣe lè lo agbára wọn. A lè fi àwòrán mágnẹ́ẹ̀tì acrylic sí orí ilẹ̀ irin èyíkéyìí, bíi fìríìjì tàbí àpótí ìfipamọ́, èyí tó máa jẹ́ kí o lè fi àwọn ìrántí ayanfẹ́ rẹ hàn ní àwọn ibi tó yàtọ̀ síra. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, a lè to àwọn páìpù acrylic block sí oríṣiríṣi ọ̀nà, èyí tó máa fún ọ ní òmìnira láti ṣẹ̀dá ìfihàn ara ẹni tìrẹ.
Yàtọ̀ sí pé àwọn ọjà wa fani mọ́ra, wọ́n sì ń ṣiṣẹ́ dáadáa, wọ́n sì rọrùn láti lò. Bíbo mànàmáná fírémù náà mú kí àwọn fọ́tò rẹ dúró síbi tí wọ́n bá wà, kódà ní àwọn ibi tí àwọn ènìyàn ti ń rìn lọ. Páìpù clear tube tó wà nínú block tube náà fúnni láyè láti fi àwọn fọ́tò sínú àti láti yọ wọ́n kúrò, èyí tó mú kí ó rọrùn fún àwọn àtúnṣe tàbí àyípadà kíákíá.
Nígbà tí o bá yan àwọn ọjà wa, o lè ní ìgbẹ́kẹ̀lé nínú dídára àti ìgbẹ́kẹ̀lé tí a ń fi ránṣẹ́. Gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ ní China, a máa ń gbé àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára láti rí i dájú pé gbogbo ọjà bá àwọn ìlànà gíga wa mu. Ọ̀nà àrà ọ̀tọ̀ wa láti ṣe àwòrán mú wa yàtọ̀ sí àwọn olùdíje wa, ó sì mú kí àwọn ọjà wa yàtọ̀ síra ní tòótọ́.
Papọ̀, àwọn férémù fọ́tò acrylic magnet àti àwọn tub acrylic block wa ń fúnni ní ọ̀nà tó dára àti òde òní láti fi àwọn fọ́tò ayanfẹ́ rẹ hàn. Pẹ̀lú ìkọ́lé wọn tó pẹ́, ìrísí tó wọ́pọ̀ àti àwọn ohun èlò tó rọrùn láti lò, àwọn ọjà wọ̀nyí jẹ́ ohun pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tó bá fẹ́ fi ìrántí wọn hàn ní ọ̀nà tó yàtọ̀ àti tó fani mọ́ra. Yan ilé-iṣẹ́ wa fún ìrírí tó rọrùn àti tó gbádùn mọ́ni, kí a sì jẹ́ kí a ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mú àwọn fọ́tò rẹ wá sí ìyè.





