akiriliki awọn ifihan iduro

Iduro ifihan igo ọti-waini acrylic luminous

Ẹ n lẹ o, ẹ wá láti bá wa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ọjà wa!

Iduro ifihan igo ọti-waini acrylic luminous

Ṣíṣe àfihàn Ìfihàn Ọtí Wáìnì Lighted Acrylic, ọjà tó gbajúmọ̀ tó ní ọgbọ́n, ìgbádùn àti àtúnṣe. Ìfihàn ìgò wáìnì tó dára yìí jẹ́ àfikún pípé sí gbogbo ìṣẹ̀lẹ̀, ilé oúnjẹ tàbí ibi ìtura ilé. Kì í ṣe pé ó ń fi ìgò wáìnì rẹ hàn lọ́nà tó dára nìkan ni, ó tún ń so àwọn iṣẹ́ tó ti wà ní ìpele gíga pọ̀ mọ́ àwọn iṣẹ́ bíi àmì ìdámọ̀ tí a fín, àmì ìdámọ̀ tí ó tàn yanranyanran, iṣẹ́ ọnà wúrà tí a fi epo ṣe, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, èyí sì ń di ohun pàtàkì fún ṣíṣe àtúnṣe àmì ìdámọ̀ àti ṣíṣe iyebíye.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì

A ṣe àgbékalẹ̀ ìgò wáìnì yìí pẹ̀lú ìṣọ́ra àti ìṣọ́ra, a fi ohun èlò acrylic tó ga jùlọ ṣe ìdúró ìgò wáìnì yìí, èyí tó lágbára, tó dúró ṣinṣin, tó sì ní iṣẹ́ tó gùn. Ó lè gba tó ìgò wáìnì mẹ́fà, ó sì dára fún gbogbo ìkójọpọ̀ kéékèèké sí àárín. Àmì ìdámọ̀ tí wọ́n fi iná tàn sí ìdúró náà fi kún ìfihàn wáìnì rẹ, èyí tó mú kí ó yàtọ̀ sí àwọn ìdúró ìfihàn wáìnì mìíràn.

Ní àfikún, ìlànà wúrà tí a fi epo bò ni a fi kún àwòrán àgọ́ náà, èyí tí ó mú kí ẹwà àgọ́ náà pọ̀ sí i, tí ó sì gbé àyíká tí ó rọrùn àti adùn jáde. Kì í ṣe pé iṣẹ́ yìí mú kí ó fani mọ́ra nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń fi kún iye tí a ṣe ní gbogbogbòò. Ẹ̀yà ara àmì ìdánimọ̀ tí a fín ní orí àpótí náà mú kí iṣẹ́ ìdánimọ̀ ṣe àtúnṣe, èyí tí ó ń jẹ́ kí o ṣe àwọn àmì ìdánimọ̀, ọ̀rọ̀ àti àwòrán tí ó bá àmì ìdánimọ̀ rẹ àti àwọn ìníyelórí rẹ̀ mu.

Pẹ̀lú ọjà yìí o lè yí àkójọ wáìnì rẹ padà sí ìrírí. O lè gbé wáìnì rẹ kalẹ̀ lórí àpótí tí ó ní ìmọ́lẹ̀ tí ó ń gbé ìjẹ́pàtàkì ọgbọ́n, ìpele àti ìgbádùn jáde. A lè tan ìdúró náà ní oríṣiríṣi àwọ̀ láti fi àwọn ìmọ̀lára, àwọn ayẹyẹ tàbí àwọn àkòrí tó yàtọ̀ síra hàn, èyí tí ó sọ ọ́ di ọjà tí ó lè mú kí ó níye lórí síbi ayẹyẹ èyíkéyìí.

Ní àkópọ̀, ìdúró ìjókòó wáìnì acrylic luminous jẹ́ ọjà àrà ọ̀tọ̀ kan tí ó so àwọn iṣẹ́ aláìlẹ́gbẹ́ pọ̀ bí àmì ìṣòwò tí a gbẹ́, àmì ìṣòwò tí ó tàn yanranyanran, ìmọ̀ ẹ̀rọ fífún epo, ṣíṣe àtúnṣe àmì ìṣòwò tí ó ga, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, ó sì ń ṣẹ̀dá ìníyelórí àmì ìṣòwò. Èyí ni ọjà pípé fún olùfẹ́ wáìnì tí ó mọrírì ìgbéjáde àkójọ wáìnì wọn tí ó dára, tí ó ní ẹwà àti tuntun. Fi ọjà yìí kún àkójọ wáìnì rẹ lónìí fún ìrírí ìfihàn wáìnì tí kò láfiwé.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa