akiriliki awọn ifihan iduro

Àwọn búlọ́ọ̀kì acrylic tí ó hàn gbangba fún fífi àwọn ohun ọ̀ṣọ́, àwọn aago hàn

Ẹ n lẹ o, ẹ wá láti bá wa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ọjà wa!

Àwọn búlọ́ọ̀kì acrylic tí ó hàn gbangba fún fífi àwọn ohun ọ̀ṣọ́, àwọn aago hàn

Ṣe afihan awọn bulọọki acrylic wa ti o mọ fun ifihan awọn ohun-ọṣọ ati awọn aago

 Ẹ kú àbọ̀ sí ilé-iṣẹ́ wa, a ní ìgbéraga fún ara wa gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ tí ó ń ṣe àkójọpọ̀ iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ àti iṣẹ́ àwòrán. Àwọn òṣìṣẹ́ wa wà níbí láti ràn yín lọ́wọ́, láti ìṣẹ̀dá èrò sí mímú un wá sí ìyè.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

 Ọ̀kan lára ​​àwọn ọjà tuntun wa ni acrylic block. A fi ohun èlò PMMA tó ga ṣe é, àwọn bulọ́ọ̀kì wọ̀nyí dára fún fífi àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àti aago hàn, láti pèsè ìfihàn tó dára àti láti mú kí àwọn ọjà rẹ lẹ́wà sí i.

 Nínú ilé iṣẹ́ wa, a ń lo àwọn ohun èlò plexiglass àti plexiglass tó dára jùlọ láti ṣe àwọn búlọ́ọ̀kì acrylic wọ̀nyí. Àpapọ̀ àwọn ohun èlò wọ̀nyí kìí ṣe pé wọ́n dúró pẹ́ títí nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń fún wọn ní òye tó yanilẹ́nu, èyí tó ń jẹ́ kí àfiyèsí wà lórí àwọn iṣẹ́ ọnà rẹ tó dára.

 Gé e sí wẹ́wẹ́ pẹ̀lú ìṣọ́ra, àwọn búlọ́ọ̀kì acrylic wa fúnni ní ojútùú òde òní àti tó lẹ́wà fún fífi àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àti aago rẹ hàn. Àwọn igun àti etí tó péye ń ṣẹ̀dá ipa tó dùn mọ́ni tí ó ń mú kí ìrísí ọjà náà pọ̀ sí i. Ìrísí àwọn búlọ́ọ̀kì náà tún ń jẹ́ kí ìmọ́lẹ̀ kọjá, èyí sì ń mú kí ìmọ́lẹ̀ àti ìtànṣán àwọn ohun tí a fihàn túbọ̀ pọ̀ sí i.

 Yálà o ní ilé ìtajà kékeré tàbí ilé ìtajà ohun ọ̀ṣọ́, àwọn ohun èlò acrylic wa máa ń jẹ́ àṣàyàn àti òde òní sí àwọn ibi ìfihàn ìbílẹ̀. Ìlò wọn ló mú kí wọ́n dára fún fífi gbogbo onírúurú ohun ọ̀ṣọ́ hàn, láti òrùka àti ẹ̀gbà ọrùn tó rọrùn sí àwọn ẹ̀gbà ọwọ́ tó gùn àti àwọn aago tó ní ìrísí. O lè gbẹ́kẹ̀lé pé àwọn ohun èlò acrylic wa yóò mú kí iṣẹ́ ọnà àti iṣẹ́ ọwọ́ gbogbo wọn túbọ̀ lágbára sí i.

 Kì í ṣe pé àwọn búlọ́ọ̀kù acrylic wa lẹ́wà nìkan ni, wọ́n tún ṣe é láti jẹ́ èyí tó wúlò tí ó sì ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Ìkọ́lé tó lágbára náà ń mú kí ìdúróṣinṣin dúró ṣinṣin, ó sì ń dènà ìjamba èyíkéyìí. Bákan náà, àwọn módù náà rọrùn láti fọ̀ mọ́ àti láti tọ́jú, èyí sì ń jẹ́ kí módù rẹ rí bí ẹni tó mọ́ tónítóní àti ẹni tó mọ̀ nípa iṣẹ́ nígbà gbogbo.

 A mọ pàtàkì ìfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ nígbà tí a bá ń gbé ọjà kalẹ̀, àwọn ẹgbẹ́ wa sì ti pinnu láti mú àwọn búlọ́ọ̀kù acrylic tó ga jùlọ wá fún ọ. A ń gbìyànjú láti mú kí ó dára ju ohun tí o retí lọ, a sì ń bá ọ ṣiṣẹ́ pọ̀ láti rí i dájú pé ọjà ìkẹyìn náà bá ohun tí o fẹ́ mu.

 Àwọn búlọ́ọ̀kì acrylic wa tí ó mọ́ kedere fún fífi àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àti aago hàn jẹ́ ẹ̀rí ìyàsímímọ́ wa sí iṣẹ́ ọwọ́ àti ìṣẹ̀dá tuntun. Gbẹ́kẹ̀lé wa láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá ìfihàn tó yanilẹ́nu tí ó gba àfiyèsí àwọn oníbàárà rẹ tí ó sì mú kí ìrírí rírajà lápapọ̀ pọ̀ sí i.

 Yan àwọn bulọ́ọ̀kì acrylic wa láti gbé bí o ṣe ń fi àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àti aago rẹ hàn ga. Ní ìrírí ìyàtọ̀ tí wọ́n lè ṣe ní mímú ẹwà àwọn ọjà rẹ jáde. Kàn sí wa lónìí láti jíròrò àwọn ohun pàtó tí o fẹ́ kí a sì jẹ́ kí a ràn ọ́ lọ́wọ́ láti yí àwọn èrò ìṣẹ̀dá rẹ padà sí òótọ́.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa