Orí Ògiri tí a gbé sórí rẹ̀ tí ó ń gbé àmì acrylic sókè
Àwọn Ẹ̀yà Pàtàkì
A fi àwọn ohun èlò tó dára gan-an ṣe ohun èlò ìpamọ́ ògiri Clear Odi wa, tí a fi acrylic ṣe láti rí i dájú pé ó hàn gbangba àti ẹwà tó dára jùlọ. Ìṣètò tó mọ́ kedere yìí mú kí àwòrán rẹ tàn láìsí ìyípadà kankan, èyí sì máa ń fa àfiyèsí àwọn tó o fẹ́ wò.
Àwọn ọjà wa ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà, wọ́n sì wà ní ìwọ̀n tó yẹ láti bá àwọn ohun tí o fẹ́ mu. Yálà o nílò àpótí àmì kékeré fún ilé ìtajà tàbí àpótí àmì ńlá fún ayẹyẹ ilé-iṣẹ́ kan, a ní àṣàyàn tó pé. Pẹ̀lú àwọn àṣàyàn ìṣàtúnṣe wa tó rọrùn, o lè ní ìgbẹ́kẹ̀lé pé a ó fi ìránṣẹ́ rẹ hàn gẹ́gẹ́ bí a ṣe fẹ́, èyí tó máa fi ìmọ̀lára tó wà títí láé sílẹ̀ fún àwọn olùgbọ́ rẹ.
Nínú ilé-iṣẹ́ wa, a máa ń fi ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà sí ipò àkọ́kọ́, a sì máa ń gbìyànjú láti kọjá ohun tí a retí. Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè tó tóbi jùlọ ní Shenzhen, China, a lókìkí fún iṣẹ́ OEM àti ODM wa, èyí tí ó lè pèsè àwọn àwòrán tó yàtọ̀ síra gẹ́gẹ́ bí àìní rẹ. Ẹgbẹ́ wa tó ní ìrírí àti olùfọkànsìn rí i dájú pé a ṣe ọjà kọ̀ọ̀kan láti fi àwọn ìlànà tó ga jùlọ ti dídára àti ìṣẹ̀dá hàn.
Pẹ̀lú ohun èlò ìdúró ògiri wa tí ó mọ́ kedere, o lè lo àǹfààní ìlànà ìfisílé rẹ̀ tí ó rọrùn. Ẹ̀yà ara ògiri náà ń ràn ọ́ lọ́wọ́ láti fi àyè ilẹ̀ tó níye lórí pamọ́, èyí tí ó mú kí ó dára fún àwọn àyíká tí ó kún fún ènìyàn tàbí àwọn agbègbè tí àyè kò pọ̀. Yálà ní ilé ìtajà, yàrá ìtura, ilé oúnjẹ, tàbí ibi ìtajà, àwọn ohun èlò ìdúró ògiri wa ń pèsè ojútùú ìfihàn tí kò ní ìdàrúdàpọ̀.
Àwọn ohun èlò ìpamọ́ wa tí a fi ògiri gbé kalẹ̀ kì í ṣe pé wọ́n wúni lórí ojú nìkan, wọ́n sì tún ń ṣiṣẹ́ dáadáa, wọ́n tún ń dáàbò bo àwọn ohun èlò ìfìwéránṣẹ́ rẹ. Ohun èlò acrylic tó lágbára kò lè bàjẹ́, ó sì ń rí i dájú pé ìpolówó rẹ wà ní mímọ́ tónítóní àti tó fani mọ́ra. Pẹ̀lúpẹ̀lù, àwòrán tó rọrùn láti ṣí sílẹ̀ yìí ń jẹ́ kí àwọn àyípadà tó yára àti rọrùn láti ṣe lórí àwọn ohun èlò ìfìwéránṣẹ́, èyí sì ń jẹ́ kí o ní àkókò tó ṣeyebíye.
Ní ṣókí, ohun èlò ìpamọ́ wa tí a fi ògiri ṣe tí ó mọ́ kedere so àwọn àǹfààní ti fírémù acrylic fún àwọn pósítà pọ̀ mọ́ àwòrán tí ó lẹ́wà tí ó sì ń fi àyè pamọ́ fún ògiri. Gẹ́gẹ́ bí olórí ilé iṣẹ́ ní Shenzhen, China, a ní ìgbéraga nínú àwọn àwòrán àdáni àti àrà ọ̀tọ̀ wa, tí ẹgbẹ́ iṣẹ́ olóòótọ́ àti onídáhùn ń ṣe àtìlẹ́yìn fún. Ó wà ní ìkọ́lé acrylic tí ó mọ́ kedere àti àwọn ìwọ̀n tí a lè ṣe àtúnṣe, àwọn ibi ìdúró àmì wa jẹ́ àṣàyàn tí ó wúlò tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń wá láti mú ìpolówó wọn sunwọ̀n sí i. Gbẹ́kẹ̀lé ìmọ̀ àti ìrírí wa láti mú kí ìmọ̀ àti wíwà ní orúkọ ọjà rẹ pọ̀ sí i pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìpamọ́ àmì ògiri tí ó mọ́ kedere wa tí ó dára jùlọ.




